Học viện Gakuen Alice
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Học viện Gakuen Alice

Chào mừng bạn đến với Gakuen Alice's Online!

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Sao dạo này ko ai lên thế?

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
mocoma6798
Vip

Sao dạo này ko ai lên thế? Empty
Bài gửiTiêu đề: Sao dạo này ko ai lên thế?   Sao dạo này ko ai lên thế? EmptyTue Jan 06, 2009 5:08 pm

Dạo này ko thấy thành viên nào hoạt động, trừ mocoma6798 tôi nên tôi quyết định từ tháng 1 - tháng 3 sẽ ko lên diễn đàn. Tạm thời bỏ học.
MayaKitajima
Học viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao dạo này ko ai lên thế?   Sao dạo này ko ai lên thế? EmptyMon Jan 12, 2009 9:57 am

hic hic,xui quá,chị mất pass rồi,giờ sao quay lại chức vụ Admin được nữa đây???????????? Shocked Shocked
cả tháng qua thi học kì mệt bỏ xừ kìa cha nội,xong xuôi thì bị lỗi WIN phải đem máy đi sửa,giờ mới lên được đó.dám bỏ học tự tiện không xin phép là Hiệu trưởng đuổi học đó nghe chưa
mocoma6798
Vip

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao dạo này ko ai lên thế?   Sao dạo này ko ai lên thế? EmptyTue Jan 13, 2009 7:21 pm

Tội nghiệp "cô" Hiệu trưởng Shino quá. Bây giờ chị lập 1 diễn đàn khác. Em và chị sẽ post toàn bộ bài trong forum cũ hoặc ko. Em và chị sẽ cùng bắt đầu tàhnh lập lại từ đầu. Em thấy có vài Học viên có thèm học đâu, ngoài chị em mình ra. Tất cả bỏ hết rồi. Chán.
Hay chị đưa cho em cái trang chị lập web í. Em cũng sẽ lập.
MayaKitajima
Học viên mới

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao dạo này ko ai lên thế?   Sao dạo này ko ai lên thế? EmptyTue Jan 13, 2009 7:30 pm

mocoma6798 đã viết:
Tội nghiệp "cô" Hiệu trưởng Shino quá. Bây giờ chị lập 1 diễn đàn khác. Em và chị sẽ post toàn bộ bài trong forum cũ hoặc ko. Em và chị sẽ cùng bắt đầu tàhnh lập lại từ đầu. Em thấy có vài Học viên có thèm học đâu, ngoài chị em mình ra. Tất cả bỏ hết rồi. Chán.
Hay chị đưa cho em cái trang chị lập web í. Em cũng sẽ lập.
hu hu hu hu,giờ thế là bao công sức đổ sông đổ biển,hu hu hu,thế là phải lập cái khác,chị chuẩn bị sẵn rồi...à mà còn trò nữa,tự tiện bỏ học không xin phép Hiệu trưởng hả
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sao dạo này ko ai lên thế?   Sao dạo này ko ai lên thế? Empty

Sao dạo này ko ai lên thế?
Trang 1 trong tổng số 1 trang